HHYG-50150 Kích thủy lực 50 tấn TLP hành trình 150mm 247mm-397mm
Thương hiệu: TLP
Model: HHYG-50150
Tảt trọng: 50 tấn
Hành trình xy lanh đi được là 150mm.
Xy lanh thủy lực được chế tạo bằng inox thép không rỉ có đường kính là 70mm.
Chiều cao chưa đội là 247mm và chiều cao sau khi đội lên cao nhất là 387mm.
Đường kính ngoài là 123mm, đường kính trong là 95mm.
Trọng lựơng khoảng: 18kg
Bơm thủy lực thích hợp đáp ứng đủ dầu cho Kích thủy lực HHYG-50150 là bơm tay thủy lực HHB-700.
Ngòai ra, Kích thủy lực 50 tấn TLP hành trình 150mm HHYG-50150 được thiết kế có bộ phận ron cao su ở trên đầu kích để ngăn chặn cát bụi hay sỏi có thể rơi vào làm xước phần xy lanh. Đây là một thiết kế mới giúp cho kích thủy lực HHYG-50150 có thể sử dụng lâu dài hơn so với các lọai kích thủy lực RSC.
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm HHYG-50150 Kích thủy lực 50 tấn TLP hành trình 150mm 247mm-397mm