Kích thủy lực 200 tấn TLP hành trình 150mm HHYG-200150 302mm-452mm
Thương hiệu: TLP
Model: HHYG-200150
Tải trọng: 200 tấn
Hành trình xy lanh đi được là 150mm.
Xy lanh thủy lực được chế tạo bằng inox thép không rỉ có đường kính là 135mm.
Chiều cao chưa đội là 302mm và chiều cao sau khi đội lên cao nhất là 452mm.
Đường kính ngoài là 228mm, đường kính trong là 190mm.
Trọng lựơng khoảng: 83kgs
Ngòai ra, Kích thủy lực 200 tấn TLP hành trình 150mm HHYG-200150 được thiết kế có bộ phận ron cao su ở trên đầu kích để ngăn chặn cát bụi hay sỏi có thể rơi vào làm xước phần xy lanh. Đây là một thiết kế mới giúp cho kích thủy lực HHYG-200150 có thể sử dụng lâu dài hơn so với các lọai kích thủy lực RSC.
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm kích thủy lực 200 tấn TLP hành trình 150mm HHYG-200150 252mm-352mm.