Kích thủy lực 20 tấn hành trình 100mm TLP HHYG-20100 176mm-276mm
Thương hiệu: TLP
Model: HHYG-20100
Tảt trọng: 20 tấn
Hành trình xy lanh đi được là 100mm.
Xy lanh thủy lực được chế tạo bằng inox thép không rỉ có đường kính là 45mm.
Đường kính ngoài khoảng 83mm
Đường kính trong khoảng 60mm
Chiều cao chưa đội của kích thủy lực HHYG-20100 là 137mm và chiều cao sau khi đội lên cao nhất là 187mm.
Đường kính ngòai là 83mm, đường kính trong là 60mm.
Trọng lựơng khoảng: 5.3kg
Bơm thủy lực phù hợp với kích thủy lực TLP HHYG-20100 là bơm tay thủy lực , HHB-700.
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm Kích thủy lực 20 tấn hành trình 100mm HHYG-20100 TLP 176mm-276mm.