HHYG-10150 Kích thủy lực 10 tấn hành trình 150mm TLP 222mm-372mm có ron che bụi
Thương hiệu: TLP
Mã: hhyg10150
Còn hàng
1.916.200₫
Thương hiệu: TLP
Model: HHYG-10150
Tải trọng nâng: 10 tấn
Hành trình xy lanh đi được là 150mm.
Chiều cao chưa đội là 222mm, chiều cao sau khi đội là 372mm.
Đường kính xy lanh thủy lực: 36mm
Đường kính ngoài cùng là 68mm, đường kính trong là 45mm.
Hoạt động trên cùng 1 đường dầu đi và hồi dầu về.
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm HHYG-10150 Kích thủy lực 10 tấn hành trình 150mm TLP 222mm-372mm có ron che bụi