HHYG-50100 Kích thủy lực 50 tấn TLP hành trình 100mm 197mm-297mm
Thương hiệu: TLP
Mã: hctlphhyg50100
Còn hàng
2.991.439₫
Thương hiệu: TLP
Model: HHYG-50100
Tảt trọng: 50 tấn
Hành trình xy lanh đi được là 100mm.
Xy lanh thủy lực được chế tạo bằng inox thép không rỉ có đường kính là 70mm.
Chiều cao chưa đội là 197mm và chiều cao sau khi đội lên cao nhất là 297mm.
Đường kính ngoài là 123mm, đường kính trong là 95mm.
Trọng lựơng khoảng: 14.9kg
Bơm thủy lực thích hợp đáp ứng đủ dầu cho Kích thủy lực HHYG-50100 là bơm tay thủy lực HHB-700A.
Ngòai ra, Kích thủy lực 50 tấn TLP hành trình 100mm HHYG-50100 được thiết kế có bộ phận ron cao su ở trên đầu kích để ngăn chặn cát bụi hay sỏi có thể rơi vào làm xước phần xy lanh. Đây là một thiết kế mới giúp cho kích thủy lực HHYG-50100 có thể sử dụng lâu dài hơn so với các lọai kích thủy lực RSC.
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm HHYG-50100 Kích thủy lực 50 tấn TLP hành trình 100mm 197mm-297mm.