HHYG-30100K Kích thủy lực có lỗ rỗng tâm 30 tấn TLP hành trình 100mm lỗ 33mm 246mm-346mm
CHÚ Ý: GIÁ SẢN PHẨM CHƯA BAO GỒM BƠM THỦY LỰC
Thương hiệu: TLP
Model: HHYG-30100K
Thương hiệu: TLP
Model: HHYG-30100K
Tải trọng: 30 tấn
Hành trình xy lanh đi được: 100 mm
Dung tích dầu: 477 cm³
Chiều cao chưa đội: 246 mm
Chiều cao sau khi đội: 346 mm
Đường kính bên ngoài: 114 mm
Đường kính lỗ trung tâm: 33 mm
Đường kính bên trong: 90 mm
Đường kính trục piston: 63 mm
Trọng lượng khoảng: 14.5 kg
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm HHYG-30100K Kích thủy lực có lỗ rỗng tâm 30 tấn TLP hành trình 100mm lỗ 33mm 246mm-346mm