HHYG-20100K Kích thủy lực có lỗ rỗng tâm TLP 20 tấn hành trình 100mm lỗ 27mm 223mm-323mm
Thương hiệu: TLP
Mã: HHYG-20100K
Còn hàng
3.580.488₫
HHYG-20100K Kích thủy lực có lỗ rỗng tâm TLP 20 tấn hành trình 50mm lỗ 27mm 223mm-323mm
Model: HHYG-20100K
Thương hiệu: TLP
Model: HHYG-20100K
Chất liệu: Thép
Tải trọng: 20 tấn
Hành trình xy lanh: 100mm
Đường kính lỗ rỗng tâm ở giữa là 27mm.
Chiều cao chưa đội là 223mm, chiều cao sau khi đội là 323mm.
Đường kính ngoài của kích thủy lực rỗng tâm HHYG-20100K là 98mm. Đường kính xy lanh là 54mm.
Được thiết kế với hệ thống 1 đường dầu đi và hồi về trên 1 đường dầu.
Cần nguồn bơm thủy lực bên ngoài để sử dụng. Bơm thủy lực thích hợp là HHB-700.
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm HHYG-20100K Kích thủy lực có lỗ rỗng tâm TLP 20 tấn hành trình 100mm lỗ 27mm 223mm-323mm.