Tua vít cán gai Goodman 5mm dài 100mm 150mm 200mm bake dẹp 5x100mm 5x150mm 5x200mm 91504PH 91504STM 91506PH 91506STM 91508PH 91508STM
Thương hiệu: Goodman
Mã: P91+5x100
Còn hàng
62.700₫ Giá niêm yết: Tiết kiệm
Đang chọn phân loại:
CHÚ Ý: Chỉ số tiêu chuẩn đầu bake tua vít Goodman được phân loại như sau: 3mm= No0 , 5mm = No0 , 5mm = No1 , 6mm = No2 , 8mm = No3.
Thương hiệu: Goodman
Xuất xứ: Đài Loan
Chất liệu:
Phần thân vít được gia công bằng hợp kim thép chrome vanadium cao cấp
Đường kính thân vít: 5mm