Máy mài để bàn 2 đá Total 8 inch 200mm TBG35020 350w
Thương hiệu: Total
Mã: TBG35020
Còn hàng
1.739.950₫
Thương hiệu: Total
Xuất xứ: Trung Quốc
Model: TBG35020
Đặc điểm nổi bật:
Công suất: 350W, đủ mạnh để xử lý nhiều loại vật liệu.
Tốc độ không tải: 2950 vòng/phút, đảm bảo hiệu suất làm việc cao.
Đá mài: Đường kính 200mm, làm bằng vật liệu chất lượng cao, cho độ bền và khả năng mài mòn tốt.
Thiết kế:
Vỏ máy: Làm bằng chất liệu nhựa cứng, bền bỉ, chịu lực tốt.
Bảng điều khiển: Gọn gàng, dễ sử dụng, bao gồm công tắc bật/tắt và núm điều chỉnh tốc độ.
Nắp bảo vệ: Giúp bảo vệ người dùng khỏi các mảnh vụn và tia lửa bắn ra khi mài.
An toàn: Máy được trang bị các tính năng an toàn như:
Bảo vệ quá tải: Ngăn chặn máy bị quá tải và hỏng hóc.
Bảo vệ quá nhiệt: Tự động ngắt máy khi máy quá nóng.
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm máy mài để bàn 2 đá Total 8 inch 200mm TBG35020 350w.