Đầu tuýp khẩu 1/2 inch dài 126mm Top 8mm 8x126mm LU-DT126-08
Thương hiệu: Top
Mã: LU-DT126-08
Còn hàng
57.200₫
Thuơng hiệu: Top
Model: LU-DT126-08
Chất liệu: Hợp kim thép đen cao cấp
Đầu vuông 1/2 inch tương đương 12.7mm
Chiều dài toàn thân khoảng: 126mm
Lọt lòng khoảng 53mm.
Tuỳ theo đợt hàng có thể thông số sẽ có sai lệch, các bạn muốn biết chính xác.
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm đầu tuýp khẩu 1/2 inch dài 126mm Top 8mm 8x126mm LU-DT126-08