Đầu khoan đầu kẹp mũi khoan sắt 3-16mm lỗ côn B18 SAN OU SO-DC16B1
Thương hiệu: San Ou
Mã: SO-DC16B1
Còn hàng
117.700₫
Thương hiệu: San Ou (SANOU)
Xuất xứ: Trung Quốc
Khả năng kẹp: từ 3mm đến 16mm.
Trọng lượng: Khoảng 460g.
Kích thước: Chiều dài khoảng 69mm, đường kính thân lớn nhất khoảng 50mm.