Đầu chuyển đuôi bắn vít 1/4 inch sang đầu khoan kẹp vặn ren 10mm 13mm Wetools DCYPH2-DK10 DCYPH2-DK13
Thương hiệu: Wetools
Chất liệu: Hợp kim thép cao cấp
Đuôi bắn vít ¼ inch tương đương 6.3mm 6 cạnh lục giác
Đầu chuyển đuôi bắn vít 1/4 inch sang đầu khoan kẹp 10mm Wetools DCYPH2-DK10,
Đầu chuyển đuôi bắn vít 1/4 inch sang đầu khoan kẹp 13mm Wetools DCYPH2-DK13,
Chiều dài khoảng 46-47mm
Đuôi ren 10mm đo đường kính thực tế khoảng 8.8mm
Đuôi ren 13mm đo đường kính thực tế khoảng 12mm
Sử dụng cho các loại máy bắn vít để gắn các loại đầu khoan 10mm hay 13mm dạng kẹp mũi khoan.
Hãy liên hệ với kamytools để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm đầu chuyển đuôi bắn vít 1/4 inch sang đầu khoan kẹp vặn ren 10mm 13mm Wetools DCYPH2-DK10 DCYPH2-DK13